AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| อินชอนยูไนเต็ด | เสมอ | โปฮัง สตีลเลอร์ | อินชอนยูไนเต็ด | เสมอ | โปฮัง สตีลเลอร์ | |
| 28.57% | 38.42% | 33.00% | 71.43% | 61.58% | 67% | |
| 69.17% | 62.5% | 68.33% | 69.17% | 62.5% | 68.33% | |
| 33.85% | 32.92% | 33.23% | 67.7% | 65.84% | 66.46% | |
| 64.71% | 68.01% | 67.29% | 70.59% | 63.99% | 65.43% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.82 0.82 |
|
1.08 1.08 |
2.43 2.43 |
3.03 3.02 |
2.78 2.78 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.76 0.76 |
|
1.02 1.02 |
2.32 2.32 |
3.12 3.12 |
2.68 2.68 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.91 0.83 |
|
0.97 1.05 |
2.59 2.42 |
3.15 3.25 |
2.66 2.79 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.60 2.40 |
2.75 3.10 |
2.70 2.62 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.75 0.75 |
|
1.05 1.05 |
2.45 2.45 |
3.00 3.00 |
2.88 2.88 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.76 0.79 |
|
1.08 1.08 |
2.45 2.45 |
3.00 3.00 |
2.90 2.90 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.85 0.77 |
|
0.94 1.05 |
2.63 2.45 |
3.00 3.10 |
2.75 2.88 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.86 0.75 |
|
0.98 1.09 |
2.36 2.29 |
3.05 3.10 |
2.72 2.76 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.86 0.75 |
|
0.98 1.09 |
2.36 2.29 |
3.05 3.10 |
2.72 2.76 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.86 0.74 |
|
0.86 1.02 |
2.65 2.45 |
2.80 3.10 |
2.80 2.85 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.80 0.75 |
|
0.90 0.95 |
2.70 2.50 |
2.75 2.95 |
2.80 2.85 |
| [KOR D1-5] อินชอนยูไนเต็ด | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 13 | 5 | 3 | 5 | 17 | 16 | 18 | 5 | 38.5% |
| ทีมเหย้า | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 7 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 7 | 12 | 4 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 4 | 7 | 2 | 10 | 5 | 19 | 4 | 30.8% |
| ทีมเหย้า | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 16.7% |
| ทีมเยือน | 7 | 3 | 4 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% | |
| [KOR D1-4] โปฮัง สตีลเลอร์ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 13 | 5 | 4 | 4 | 11 | 10 | 19 | 4 | 38.5% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 2 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 11 | 40.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 2 | 6 | 5 | 3 | 7 | 12 | 10 | 15.4% |
| ทีมเหย้า | 8 | 2 | 3 | 3 | 2 | 4 | 9 | 5 | 25.0% |
| ทีมเยือน | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 11 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% | |